หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ประกันหมดทีไร ทำไมรถโดนชนทุกที

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: muenuii ที่ 8 เม.ย. 14, 23:27 น

ประกันหมดทีไร ทำไมรถโดนชนทุกที

เริ่มกระทู้โดย: muenuii ที่ 8 เม.ย. 14, 23:27 น
ผมและคนรอบข้างประกันรถหมดทีไร แล้วยังไม่รีบต่อ มันมักจะชนทุกที ใครที่มีประสบการณ์แบบนี้ มาแชร์กันหน่อยครับ

เริ่มกระทู้โดย: gotoeat ที่ 10 เม.ย. 14, 16:29 น
ผมก็เป็นนะครับ ยังไม่ทันได้ออกไปไหนเลย แค่จอดหน้าบ้านเตรียมจะไปเที่ยวกับที่บ้าน เป็นอันยกเลิก เซงเรยครับ

เริ่มกระทู้โดย: sonny123 ที่ 7 พ.ค. 14, 23:25 น
เฮ้ยยย!! ไม่คิดว่าจะมีเพื่อนโดน ผมนี่เพิ่งสดๆ เลย ประกันขาดไปแค่ 3 เดือน ได้เรื่องเลย เซงๆๆ