หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - แฟนคลับหาย! บี้ สุกฤษฏิ์ พลาดรางวัลขวัญใจมหาชน

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เพลงและดนตรี => ข้อความที่เริ่มโดย: MadamJear ที่ 5 มิ.ย. 14, 18:06 น

แฟนคลับหาย! บี้ สุกฤษฏิ์ พลาดรางวัลขวัญใจมหาชน

เริ่มกระทู้โดย: MadamJear ที่ 5 มิ.ย. 14, 18:06 น
ไม่รู้ว่าทำไมรางวัลขวัญใจมหาชนในปีนี้ของเวที ไนน์เอนเตอร์เทนอวอร์ด ปีที่ 6 หนุ่มบี้ สุกฤษฏิ์   ถึงจะพลาดรางวัลให้กับพระเอกซุปตาร์อย่าง เจมส์ จิรายุ ตั้งศรีสุข ไปซะงั้น  หรือว่าแฟนคลับหมดแรงโหวตกันแน่นะเนี่ย  คริคริคริ

(http://a.u1sf.com/j/2668072/67556cd900d.jpg) (http://album.sanook.com/files/2668072)

เริ่มกระทู้โดย: mama26 ที่ 6 มิ.ย. 14, 09:57 น
เพราะคะแนน60%มาจากการทำโพล ซึ่งทำที่ไหร่ก็ไม่เห็นจะตรง แต่รายการนี้เชื่อผลจากโพล 555 q*069

เริ่มกระทู้โดย: aaass ที่ 6 มิ.ย. 14, 10:21 น
มีอะไรอยู่ค้ำฟ้าบ้างล่ะ ทุกส่ิ่งอย่างมีเกิด ดับ เป็นอนิจจัง

เริ่มกระทู้โดย: ฺิbest before ที่ 6 มิ.ย. 14, 11:39 น
ของสด กะ ของเริ่มหมดอายุ ก็ต่างกันละ! คำเตือน "ควรบริโภคก่อนวันหมดอายุ"  *&^*(%&^$@#6^^

เริ่มกระทู้โดย: จิงดิ ที่ 6 มิ.ย. 14, 12:28 น
อ้าว!!!จริงดิ  q*032 พอมีข่าวว่าดาราหญิงที่ออกข่าวบ่อยๆอาจเป็นแฟน
ดวงตกร่วงเลยหร๊อ? ฮ่วยยย อัปมงคลแท้ๆ

เริ่มกระทู้โดย: hh ที่ 6 มิ.ย. 14, 14:35 น
คงอยากขายมากเลยซินะ ข่าวนะ

เริ่มกระทู้โดย: มะเม ที่ 6 มิ.ย. 14, 14:42 น
ปีนีัอาจจะพลาดเพราะผลงานในเมืองไทยค่อนข้างน้อย ซึ่งต่างกับเจมส์ แต่คนไทยที่ได้ไปบอทเวย์คนแรก คงจะเปนคนอื่นไปไม่ได้ค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: คนกลาง ที่ 6 มิ.ย. 14, 14:48 น
 q*074 คืออยากจะบอกว่า แฟนคลับพี่บี้ไม่ได้หายไปไหนคะ ยังอยู่ แต่ที่ไม่ได้รางวัลปีนี้ เพราพี่บี้มีผลงานอยู่ต่างประเทศคะ ถึงยังไงปีนี้ไม้ได้รางวัลแต่พี่บี้ก็ได้เป็นซุปตาร์ได้อยู่นะคะ ปีนี้ที่เจมส์ ได้รางวัลเราก็ดีใจด้วย เราไม่ได้คิดว่าโดนล้มแชมป์แต่อย่างใด ยังไงพี่บี้คือที่ 1 เสมอคะ

เริ่มกระทู้โดย: Qui ที่ 6 มิ.ย. 14, 14:52 น
แฟน คลับ ไม่เคยหายยังอยู่ครบทั้งไทยทั้งเทศ
ความดีงาม ของบี้ ยังอยู่ยั้งยืนยง
ต่อให้ vote SMS เต็ม 30
บน เว็บ เต็ม.  40
ก็ไม่ชนะ เพราะ poll 60% ที่ไม่แถลง
เป็นสีเทาอยู่

เริ่มกระทู้โดย: Mild ที่ 6 มิ.ย. 14, 15:11 น
แฟนคลับไม่ได้หายไปไหนหรอกค่ะ!! แฟนคลับยังโหวตเหมือนเดิมหรือไม่ก็มากกว่าเดิมด้วยซ้ำ แฟนคลับยังรักผู้ชายที่ชื่อสุกฤษฎิ์ วิเศษแก้วเหมือนเดิมหรือไม่ก็มากกว่าเดิม ^^ พี่บี้ยังเป็นขวัญใจมหาชนสำหรับแฟนคลับเสมอ รางวัลนี้ไม่ได้วัดว่าใคร ดังกว่ากัน ใครดวงตก แต่รางวัลนี้วัดความดีของศิลปินแต่ละคน แล้วพี่บี้ก็ได้พิสูจน์ให้ทุกคนได้รับรู้ถึง 5 ปีด้วยกัน ถ้าพี่บี้ไม่ดีจริงคงไม่ได้ 5 ปีซ้อนหรอกนะคะ^^ ยินดีกับพี่เจมส์จิด้วยค่ะ^^

เริ่มกระทู้โดย: ติ่งเจมส์ ที่ 6 มิ.ย. 14, 16:27 น
รอดูติ่งบี้มาแถสีข้างค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: HUG BIE ที่ 6 มิ.ย. 14, 16:51 น
ไม่ได้ขวัญใจมหาชน ไม่ใช่ว่า แฟนๆไม่รักพี่บี้นะคะ พี่บี้เป็นที่หนึ่งเสมอ ไม่ว่าจะอยู่ตำแหน่งไหนของวงการ หรือไม่ได้ตำแหน่งอะไรเลยก็ตามคะ^^

เริ่มกระทู้โดย: HUG BIE ที่ 6 มิ.ย. 14, 16:54 น
ไม่ได้ขวัญใจมหาชน ไม่ใช่ว่า แฟนๆไม่รักพี่บี้นะคะ พี่บี้เป็นที่หนึ่งเสมอ ไม่ว่าจะอยู่ตำแหน่งไหนของวงการ หรือไม่ได้ตำแหน่งอะไรเลยก็ตามคะ^^

เริ่มกระทู้โดย: give ที่ 6 มิ.ย. 14, 21:08 น
เค้าเป็นขวัญใจมหาชน ตลอดกาล ฉะนั้นต่อให้ไม่ได้รางวัลติดต่อกัน เค้าก็อยู่ในใจตลอดกาล ไม่ใช่มาแค่.... แล้วหายแฟนคลับยังอยู่ รักเหมือนเดิม ยิ่งทำร้ายกันมากเท่าไหร่เค้าก็ยิ่งรักมากขึ้นเท่านั้นเช่นกัน

เริ่มกระทู้โดย: รัตนา หล่าหมื่น ที่ 7 มิ.ย. 14, 09:20 น
 q*039ดีใจไปเถอะ เพิ่งได้ปีเดียวปีหน้าเราจะทวงคืน ยินดีกับเจมด้วยน่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ma ที่ 7 มิ.ย. 14, 09:59 น
แฟนคลับพี่บี้ไม่ได้หายไปไหนหรอกคะ ยังอยู่ที่เดิม ยังรักพี่บี้เหมือนเดิม
รางวัลไม่สำคัญเท่ากับพวกเรารักกันหรอกคะ

เริ่มกระทู้โดย: คนกลาง ที่ 7 มิ.ย. 14, 10:23 น
รอเจมส์จิไดไปบรอดเวย์ก่อน ค่อยมาพูดนะน้อง q*070

เริ่มกระทู้โดย: ติ่งห่างๆอย่างห่วงๆ ที่ 7 มิ.ย. 14, 10:37 น
แยกมาเป็นคะแนนเลยมั๊ยคะ โหวตใครชนะ โพลใครชนะ แฟนคลับเค้าทำถึงขนาดตั้งนาฬิกาปลุกตื่นมากดโหวตกันดึกดื่นเที่ยงคืน เขียนข่าวกันซะมันมือ ไม่นึกถึงจิตใจศิลปินกับแฟนคลับเลย เข้าใจคะว่าเป็นอาชีพคุณ แต่ช่วยมีจรรยาบรรณ นึกถึงใจเขาใจเราหน่อย เห็นข่าวแล้วนอยคะ ยังไงพวกเราก็ยังรักศิลปินของเราเหมือนเดิม

ปอลอ แต่เชื่อม่ะยิ่งมีข่าวแบบนี้มันยิ่งทำให้ศิลปินกับแฟนคลับยิ่งรักกันมากขึ้นกว่าเดิมอีก เอ๊ะ หรือเป็นแบบนี้เราควรจะขอบคุณพวกนักข่าวดีนะ

เริ่มกระทู้โดย: Rungring_bfc ที่ 7 มิ.ย. 14, 11:23 น
แฟนคลับพี่บี้มีมากขึ้นทุกวันคะ  พี่บี้บอกว่า "เมื่อตอนที่เราได้ พวกเราก็มีความสุข ครั้งนี้ถึงเวลาที่จะให้แฟนคลับและศิลปินท่านอื่นมีความสุขบ้าง
คนไทยด้วยกัน ทำอาชีพเดียวกัน มีอะไรก็แบ่งปันกันนะครับ" พี่บี้ยังแสดงความยินดีกับเจมส์จิด้วย   กรุณาทำความเข้าใจใหม่ด้วยนะคะ  พี่บี้เขาเกินคำว่าขวัญใจมหาชนแร้วคะ พี่เขาเป็นขวัญใจมหาชนตลอดกาลแร้วนะคะ  

เริ่มกระทู้โดย: หยดน้ำค้าง ที่ 7 มิ.ย. 14, 14:24 น
รอดูติ่งบี้มาแถสีข้างค่ะ

ก้อไม่ได้จะมาแถ  เอาความจริงมาพูด  5ปีสำหรับการได้รับรางวัลขวัญใจมหาชน  ไม่ง่ายหรือใครจะคิดว่าง่าย  ก้อลองทำให้ได้ก้อแล้วกัน  แฟนบี้ก้อไม่เห็นว่าเค้าจะไปไหน  ตามงานตามเชียร์กันอยู่ตลอด

เริ่มกระทู้โดย: แคร์ คนกลาง ที่ 7 มิ.ย. 14, 20:09 น
ไม่พูดไรมากใครเป็นยังไงเรารู้กันเอง ว่าใครเหมาะ/ไม่เหมาะสม
เราวัดที่ผลงาน การวางตัว เวลาคือเครื่องพิสูจน์ใจคน
ยินดีกับเจมส์จิด้วยนะ เราวัดที่ผลงานไม่ใช่เจมส์ไม่ดีนะแต่คนเรามีดีแตกต่างกันไป เรามาเหมือนกันไม่ได้อย่าเทียบนะจ๊ะ เป็นกำลังใจทั้ง
เจมส์จิ. และ พี่บี้ด้วยนะ

เริ่มกระทู้โดย: goodmaner ที่ 24 มิ.ย. 14, 05:24 น
ยินดีกับเจมส์จิ.....บี้ เป็นคนดี ขยัน อดทน มีวินัย จริงใจ ติดดิน อ่อนน้อมถ่อมตน ให้เกียรติผู้อื่น พัฒนาตนเองตลอดเวลา รางวัลเป็นกำลังใจอย่างหนึ่ง แต่ไม่ใช่สิ่งตัดสินความดี แฟนคลับบี้ยังคงรัก ,สนับสนุน และเป็นกำลังใจให้บี้อย่างสม่ำเสมอและตลอดไป