หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สอบถามเกี่ยวกับจักรคิตตี้คะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => แฟชั่น นิตยสาร => ข้อความที่เริ่มโดย: meltaccare ที่ 7 ก.ค. 14, 17:54 น

สอบถามเกี่ยวกับจักรคิตตี้คะ

เริ่มกระทู้โดย: meltaccare ที่ 7 ก.ค. 14, 17:54 น
เราเห็นจักรคิตตี้ของ Brother แล้วน่ารักดี เลยสนใจแต่เราไม่มีข้อมูลเลย เราอยากรู้ว่ามันใช้งานยากไหม หรือรายละเอียดคร่าวๆคะ ท่านใดรู้ช่วยแชร์หน่อยนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: khanchai_isa ที่ 7 ก.ค. 14, 18:01 น
วันนั้นผ่านไปงานเปิดตัว ของจริงน่ารักมากกกก

เริ่มกระทู้โดย: melta_dolls ที่ 31 ก.ค. 14, 16:06 น
น่ารักคะ