หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สาวๆ ในนี้มีใครเคยเล่น Anti Gravity บ้างคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: mojinuch11 ที่ 25 ส.ค. 14, 17:26 น

สาวๆ ในนี้มีใครเคยเล่น Anti Gravity บ้างคะ

เริ่มกระทู้โดย: mojinuch11 ที่ 25 ส.ค. 14, 17:26 น
มีช่วงนึงที่เห็นดาราฮิตเล่นพวก Yoga Fly มากเลย ทีนี้เราไปเจอคอร์ส Anti Gravity ของ we fitness มา เข้าไปดูในเว็บแล้วเล่นคล้ายๆ Yoga Fly เป็นพวกโยคะต้านแรงโน้มถ่วง ทีนี้เลยอยากจะรู้ประสบการณ์ของคนที่เคยไปเล่นมาแล้ว ทั้ง 2 อย่าง หรืออย่างใดอย่างหนึ่งก็ได้ค่ะ รบกวนเพื่อนๆ ที่เคยไปเล่นมาแล้ว ลองมาแชร์ประสบการณ์หน่อยจ้า เพราะคอร์สนึงก็ราคาเอาเรื่องอยู่ ถ้าเวิร์คจริงๆ จะสมัคร member เลย จะได้เล่นอย่างอื่นด้วย แถมยังใกล้บ้านด้วย

ขอบคุณมากๆ ค่า

เริ่มกระทู้โดย: sabsab11za ที่ 3 ก.ย. 14, 21:53 น
เราเคยไปเล่นantigravity จ้า แต่เล่นไปได้แค่คลาสเดียวนะ เราว่าน่าจะคล้ายกับ yoga fly แต่ครูที่สอนบอกว่า มันเป็นต้นแบบของ yoga fly เล่นครั้งเดียวยังไม่รู้ผลลัพธ์อะไร ถ้าอยากเห็นผลต้องค่อยเป็นค่อยไป นี่พรุ่งนี้ว่าจะโทรไปจองที่ในคลาส กะจะไปเล่นซ้ำอีกรอบอยู่เหมือนกันค่ะ