หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - บอกรักผ่านสติ๊กเกอร์ไลน์

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Men Club => ข้อความที่เริ่มโดย: missjamsai88 ที่ 2 ก.ย. 14, 23:57 น

บอกรักผ่านสติ๊กเกอร์ไลน์

เริ่มกระทู้โดย: missjamsai88 ที่ 2 ก.ย. 14, 23:57 น
โดยปกติแล้ว ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยบอกรักตรงๆ แต่เห็นเพื่อนมันคุยไลน์กับแฟนจิจ๊ะหวานแหว๋ว เห็นแล้วก็อยากส่งบ้าง เลยถามมันว่ามีสติ๊กเกอร์ไลน์อันไหนที่พอใช้ได้บ้าง มันแนะนำนี้เลย Fanta Line stickers
  เพิ่งออกมาใหม่ มีข้อความเจ๋งๆ โดนๆ ที่สำคัญโหลดฟรีด้วย เหมาะกันคนงบน้อยอย่างเรามาก ผมว่ามันก็เป็นอีกหนึ่งวิธีที่สามารถช่วยให้คนประเภทพูดไม่เก่งอย่างผมสามารถเติมความหวานให้กับคนรักของตัวเองได้เหมือนกันนะ