หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - วันทูคอล เปลี่ยนระบบเป็น AIS 3G รายเดือนได้มั้ยคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: sanday_io ที่ 5 ต.ค. 14, 21:59 น

วันทูคอล เปลี่ยนระบบเป็น AIS 3G รายเดือนได้มั้ยคะ

เริ่มกระทู้โดย: sanday_io ที่ 5 ต.ค. 14, 21:59 น
คือเราใช้วันทูคอลเติมเงินมาได้ซักพัก หลังๆ เริ่มใช้เน็ต 3G เยอะ
แล้วทำให้เติมเงินบ่อยมาก ไม่คุ้มเท่าไหร่ เลยคิดที่อยากจะมีเปลี่ยน
เป็น AIS 3G รายเดือนสามารถเปลี่ยนได้มั้ยคะ?

เริ่มกระทู้โดย: blackzpunkz ที่ 5 ต.ค. 14, 22:36 น
เปลี่ยนได้ค่ะ ยิ่งถ้าเปลี่ยนตอนนี้มีโปรโมชั่นให้เลือกเยอะมากเลยนะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: icerockz9 ที่ 5 ต.ค. 14, 23:12 น
ใช่ๆๆ มีโปรลดแพ็กเกจ Smart Phone Unlimited 50% นาน18 เดือน
ทั้งโทรและเน็ตแบบไม่อั้นอีก อันนี้คุ้มจริงค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: eunizzzzz ที่ 6 ต.ค. 14, 00:21 น
 น่าสนๆๆ อยากเปลี่ยนเป็นเติมเงินเหมือนกันค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: sanday_io ที่ 6 ต.ค. 14, 01:08 น
ขอบคุณนะค่ะที่แนะนำมา ^^