หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สามีหนู ไปไม่ถึงดวงดาว 3 นาทีก็ Knock Down แล้วคร้าาา!!

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ชีวิตคู่-แต่งงาน => ข้อความที่เริ่มโดย: m_moonoom ที่ 21 ก.พ. 15, 20:10 น

สามีหนู ไปไม่ถึงดวงดาว 3 นาทีก็ Knock Down แล้วคร้าาา!!

กระทู้: สามีหนู ไปไม่ถึงดวงดาว 3 นาทีก็ Knock Down แล้วคร้าาา!!
เริ่มกระทู้โดย: m_moonoom ที่ 21 ก.พ. 15, 20:10 น
ช่วงคบกันใหม่ๆ มันก็โอเคนะคะ แฮปปี้ดีทั้งคู่เลย แต่หลังจากแต่งงานเข้าปีที่ 2 อะโบดาเบะกันไม่ถึง 2-3 นาที ดวงไฟสุดสะเด่าและเร่าร้อน ก็เริ่มหรี่ลง หรี่ลง เซ็งค่ะ บอกเลย!! คือเราเป็นแม่บ้าน อายุ 30 กว่า สามีก็เท่าๆ กัน เราไม่ได้ทำงานประจำนะ ลูกยังไม่มี ก็ดูแลบ้าน ปลูกต้นไม้ เล่นเน็ต ทำอาหารรอสามี หมายมั่นว่าคืนนี้จะได้เสร็จสมอารม์หมาย ซึ่งก็....ไม่มีวันแบบนั้นมานานแล้วค่ะ เคยบอกสามีด้วย เค้าบอกว่าก็ไม่เสร็จเร็วอะไรนะ อาจจะเป็นเพราะเค้าทำงานเหนื่อย หรือเรา sexy มากไป เค้าอดใจไม่ไหวเลยปล่อยไวไปหน่อย ฮ่าๆ ...ใครพอแนะนำได้บ้างคะ เรากลัวว่าต่อไปมันจะเป็นปัญญาใหญ่ มีเทคนิคดีๆ ที่พอปรับแก้เองได้บ้างมั้ย หรือถึงขั้นต้องหาหมอรักษากันเลย รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ อันนี้แอบสามีมาถาม เขิลลจุง 555555+   q*071

กระทู้: สามีหนู ไปไม่ถึงดวงดาว 3 นาทีก็ Knock Down แล้วคร้าาา!!
เริ่มกระทู้โดย: นู๋นามาแล้วคะ ที่ 23 ก.พ. 15, 11:49 น
แอบมาตอบเหมือนกันค่ะ 55+ ลองแบบแฟนหนูดู ถ้ารู้สึกว่าจะเสร็จให้บีบที่ปลายของแฟนนะคะ มันจะต่อชีวิตได้อีกนิดนึง อิอิ q*077 q*077 q*077

เริ่มกระทู้โดย: panpongkorn ที่ 23 ก.พ. 15, 14:32 น
ผม ชตอ. ก่อนรบ 1 รอบครับ ฟิตยาวเลย รับรอง  q*077

เริ่มกระทู้โดย: wanupong ที่ 23 ก.พ. 15, 18:07 น
อันนี้ผมก็เคยไม่แน่ใจตัวเหมือนกันว่าเร็วหรือปกติ ปรึกษาเพื่อนมันก็ว่ามันเป็นเพหมือนกันเลยลองหาในเน็ตมีเพจที่เค้าให้ไปทดลองทำเทสดูก็จะพอรู้ว่าเราปกติหรือผิดปกตินะคับ ลองดู ผมปกติคับ ภูมิใจ  q*073 q*073  http://www.controlpe.in.th

เริ่มกระทู้โดย: akn ที่ 8 มี.ค. 15, 02:16 น
ลองให้กินมะเขือเทศเป็นประจำ จะช่วยให้ต่อมลูกหมากทำงานดีขึ้น แล้วให้ขมิบก้นวันละร้อยที แล้วก็ฝึกให้ช้วยตังเองให้นานทีสุดแล้วอั้นไว้ไม่ให้หลั่งนะ นอนให้พอ แล้วห้ามบุหรี่เหล้า ความเครียดมีผล ถ้าไม่ดีขึ้นต้องกินอาหารเสริมมีไอเรด ยาเก็ตช่วยได้

เริ่มกระทู้โดย: oksave2014 ที่ 17 ส.ค. 15, 11:56 น
ลองชวนคุยประสบการณ์เสียวดูสิครับ แกล้งถามเรื่องเซ็กซ์ที่เค้าเคยผ่านมา ให้เค้าเล่าเรื่องแบบนี้แล้วจะยืดเวลาไปได้อีกนานเหมือนกัน ฝ่ายหญิงจะถึงเร็วขึ้น ส่วนฝ่ายชายก็ช้าลง  q*031เพราะเค้ามัวแต่พล่ามจนลืมเสร็จน่ะ มั้ง ครับ