หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ช่วยแนะนำskin careดีๆหน่อยค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: isnumwhanzaajung ที่ 26 มี.ค. 15, 11:25 น

ช่วยแนะนำskin careดีๆหน่อยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: isnumwhanzaajung ที่ 26 มี.ค. 15, 11:25 น
เราอยากจะเปลี่ยน skin care ตัวใหม่ แต่ยังไม่รู้จะใช้ตัวไหนดี อยากได้ตัวที่ช่วยบำรุงให้หน้าขาวใส ลดสิวประมานนี้อ่ะค่ะ เพื่อนๆพอจะมีskin careตัวไหนแนะนำบ้างมั้ยค่ะ q*078 q*078

เริ่มกระทู้โดย: แมงปอจ้า ที่ 26 มี.ค. 15, 14:14 น
เราใช้ตัวนี้อยู่อ่ะ ก็ใช้โอเคดีนะ SMOOTH E WHITE BABYFACE CREAM

เริ่มกระทู้โดย: thanyalak19 ที่ 31 มี.ค. 15, 11:49 น
เราใช้ตัวนี้อยู่อ่ะ ก็ใช้โอเคดีนะ SMOOTH E WHITE BABYFACE CREAM

เราก็ใช้ตัวนี้อยู่เหมือนกัน ใช้ดีมากๆเลย

เริ่มกระทู้โดย: mmewmewja ที่ 1 เม.ย. 15, 17:00 น
เราแนะนำ จขกท ใช้ Smooth E White Baby Face Cream ช่วยให้หน้าขาวใส ด้วยนะ ส่วนบริเวณที่เป็นสิว เราจะใช้ Smooth E Acne Hydrogel เฉพาะตอนที่เป็นสิวอักเสบอ่ะนะ

เริ่มกระทู้โดย: mydekzaa ที่ 2 เม.ย. 15, 15:53 น
เราใช้ของ smooth-e เหมือนกัน รู้สึกว่าหน้าขาวขึ้น

เริ่มกระทู้โดย: isnumwhanzaajung ที่ 2 เม.ย. 15, 15:55 น
เราแนะนำ จขกท ใช้ Smooth E White Baby Face Cream ช่วยให้หน้าขาวใส ด้วยนะ ส่วนบริเวณที่เป็นสิว เราจะใช้ Smooth E Acne Hydrogel เฉพาะตอนที่เป็นสิวอักเสบอ่ะนะ
ขอบคุณที่แนะนำนะค่ะ ตอนนี้ก็ไปสอยเจ้า Smooth E White Baby Face Cream มาใช้แว้ววว

เริ่มกระทู้โดย: nann ที่ 3 เม.ย. 15, 10:39 น
เราใช้สมูทอี White Baby Face Cream เหมือนกัน ใช้ดีน่ะ พวกฝ้าหายไป หน้าก้อขาวขึ้นด้วย