หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เลเซอร์แผลเป็น กับ ทาครีมลบรอยแผลเป็น อันไหนมันดีกว่าคะ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: arisakramanon ที่ 30 มิ.ย. 15, 21:11 น

เลเซอร์แผลเป็น กับ ทาครีมลบรอยแผลเป็น อันไหนมันดีกว่าคะ?

กระทู้: เลเซอร์แผลเป็น กับ ทาครีมลบรอยแผลเป็น อันไหนมันดีกว่าคะ?
เริ่มกระทู้โดย: arisakramanon ที่ 30 มิ.ย. 15, 21:11 น
เลเซอร์แผลเป็น กับ ทาครีมลบรอยแผลเป็น อันไหนมันดีกว่าคะ? เรามีรอยแผลเป็นออกแดงๆ ตรงข้อศอกค่ะ เคยคิดที่จะไปเลเซอร์ แต่เจอเพื่อนบอกว่าให้หาครีมทาลดรอยแผลเป็นออกก็น่าจะพอแล้ว เราเลยอยากมาขอคำแนะนำค่ะ

กระทู้: เลเซอร์แผลเป็น กับ ทาครีมลบรอยแผลเป็น อันไหนมันดีกว่าคะ?
เริ่มกระทู้โดย: 8855_57 ที่ 30 มิ.ย. 15, 22:59 น
เฮ้ออ เราก็เป็นทำไงดี เลเซอร์ก็กลัวแพง

เริ่มกระทู้โดย: akkarayotin_mom ที่ 1 ก.ค. 15, 10:20 น
แนะนำเดอมาติกอ่ะ ทาวันละ 2 ครั้ง ทาได้ 2 เดือนก็ยุบนะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: malamala321 ที่ 1 ก.ค. 15, 12:55 น
เลเซอร์แพงค่ะ แพงไม่พอ หมอนัดไปบ่อยๆ เสียตังค์อีกต่างหาก 555555