หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - [รีวิว] ยาลดรอยแผลเป็น เห็นผลจริงค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: rattyminnie ที่ 10 ก.ค. 15, 15:01 น

[รีวิว] ยาลดรอยแผลเป็น เห็นผลจริงค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: rattyminnie ที่ 10 ก.ค. 15, 15:01 น
เราเป็นคนนึงที่ซุ่มซ่ามตัวแม่ เพราะฉะนั้นเรื่องรอยแผลเป็นเรื่องที่พบเป็นประจำค่ะ แต่บางครั้งรอยแผลนั้นก็ไม่หายไปตามธรรมชาติ นั้นแหละปัญหาใหญ่ค่ะ ตอนแรกเราก็กังวลนะ ไปได้ลองและรู้จักยาลบรอยแผลเป็นชื่อ Dermatix Ultra ค่ะไปดูหน้าตากันเลย

เริ่มกระทู้โดย: rattyminnie ที่ 10 ก.ค. 15, 15:02 น
อันนี้ข้างหลังกล่องค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: rattyminnie ที่ 10 ก.ค. 15, 15:05 น
ผลลัพธ์หลังใช้รอยดำจางลง รอยนูนยุบลง ดีเลยค่ะ คือเห็นคำแนะนำส่วนมากบอกว่าควรใช้ติดต่อกันอย่างน้อยๆ 2 เดือนค่ะ หรือจะใช้ไปเรื่อยๆจนรอยดำราจางลง เราเองก็ลองๆใช้ตอนนี้ร่วม 2 สัปดาห์ได้แล้ว ประทับใจเลยค่ะ

ใครมีแผลรีบใช้ก็ยิ่งหายไวค่ะ ตอนนี้มีขายตามโรงพยาบาล คลีนิก และร้านขายยา ส่วนราคามีสองขนาดค่ะ คือ 7g. และ 15g ราคาประมาณ1500- 2000 บาทค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: rattyminnie ที่ 10 ก.ค. 15, 15:06 น
และข้อดีอีกอย่างคือสามารถใช้แล้วทับเมคอัพได้คือชอบมากๆค่ะตรงนี้ คือสามารถใช้แล้วทิ้งประมาณ 5 นาทีแล้วใส่เมคอัพทับได้ทันที

ONTjE3kDUog