หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เปิดประสบการณ์ใหม่กับ Laser Game

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Men Club => ข้อความที่เริ่มโดย: pansak04 ที่ 2 มี.ค. 16, 16:33 น

เปิดประสบการณ์ใหม่กับ Laser Game

เริ่มกระทู้โดย: pansak04 ที่ 2 มี.ค. 16, 16:33 น
ผมชอบเล่นบีบีกันมากครับ เพราะเป็นกิจกรรมที่ท้าทาย ไปเล่นมาทุกสนามแล้ว สนามเดิม ๆ แอคชั่นเดิม ๆ ก็เบื่ออ่ะครับ อยากหาอะไรแปลกใหม่ แต่ไม่หลุดคอนเซ็ปการยิงเดิม ๆ เพื่อนในกรุ๊ปไลน์แนะนำมาว่า ไปเจอเกมส์ยิงปืนแบบใหม่มา แต่ไม่ใช่บีบีกันนะ มันเป็นปีน เลเซอร์ ตอนแรกในใจผมคิด แล้วมันจะมันส์ยังไง สนุกเท่าบีบีกันหรือเปล่า เลยนัดกันในกรุ๊ปไปลองสักครั้ง วันนั้นเราไปกัน 10 คน พอไปถึงก็ได้เล่นเลย เราซื้อแพ็กเกจ 10 คน ตกคนละ 320 บาท เล่นได้ 15 นาที ในใจผมคิดอีกแล้วว่า ทำไมเวลาน้อยจัง จะคุ้มไหม น้อยไปเปล่า พอได้เล่นจริง ๆ 15 นาที โคตรมันส์เลย ไล่ยิงกันสุดชีวิต ไม่คิดว่ามันจะสนุกได้ขนาดนี้ ใครอยากลอง เลซเกม ผมแนะนำได้ครับ

เริ่มกระทู้โดย: WINTAWIN ที่ 3 มี.ค. 16, 18:09 น
ไปเล่นมาเหมือนกัน สนุกสุด ๆ ผมนี่ต่อ 3 รอบติดอ่ะ อีกอย่างไม่ไกลจากที่พักด้วย อยู่ตรง holiday inn สุขุมวิท 22 เองครับ

เริ่มกระทู้โดย: บิวเบวบลาวน์ ที่ 4 มี.ค. 16, 18:29 น
LAZGAM ผมไปเล่นมา สนุกครับ ไม่ร้อนเหมือนบีบีกัน เพราะมีแอร์ เจอดาราด้วยครับ