หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ใครเคยเรียนภาษาอังกฤษที่wall streetบ้างคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ทีนวาไรตี้ => ข้อความที่เริ่มโดย: arisa_rmutkjap ที่ 16 เม.ย. 16, 21:02 น

ใครเคยเรียนภาษาอังกฤษที่wall streetบ้างคะ

เริ่มกระทู้โดย: arisa_rmutkjap ที่ 16 เม.ย. 16, 21:02 น
กำลังจะไปโครงการแลกเปลี่ยนที่อังกฤษ3เดือนคะ แต่ภาษาห่วยมากอยากเรียนครอสพูดคะ แต่ไม่ชัวว่าจะเรียนที่ใหนดี เห็นwall streetมีชื่อมานาน เนราเขามีแบ่งจ่ายด้วย ใครเคยเรียนมาแชร์กันหน่อยคะ

เริ่มกระทู้โดย: 888sky2307 ที่ 16 เม.ย. 16, 22:22 น
เรากำลังเรียนอยู่คะ เป็นคนไม่ค่อยมีเวลาคะ แต่ที่นี่ปรับครอสให้เข้ากับความสะดวกของเราคะ ตอนนี้เขามีผ่อนจ่ายด้วยนะคะ ชอบมากคะ

เริ่มกระทู้โดย: malamala321 ที่ 20 เม.ย. 16, 11:06 น
คนชอบจินตนาการว่ามันแพงมาก คือจากที่เราเรียนมามันก็ไม่ได้แพงขนาดนั้นคุ้มราคาเขาล่ะ

เริ่มกระทู้โดย: madamwaew ที่ 20 เม.ย. 16, 21:24 น
เราเคยเรียนที่นี่เหมือนกัน....แต่เราคิดว่ายังไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการ
เพราะ....ต้องเลือกลงเรียน....เปิดสาย....เราก็ไม่ว่าง