หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ถึงคุณแม่ที่ชอบซื้อของออนไลน์ให้ลูกค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => แม่ลูกคนเก่ง => ข้อความที่เริ่มโดย: jjustholla ที่ 24 พ.ค. 16, 21:18 น

ถึงคุณแม่ที่ชอบซื้อของออนไลน์ให้ลูกค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: jjustholla ที่ 24 พ.ค. 16, 21:18 น
 ดิฉันเป็นคนชอบซื้อของออนไลน์ให้ลูกมากค่ะ เพราะเราต้องเลี้ยงลูกอยู่บ้านไม่มีเวลาออกไป ออนไลน์ก็ง่ายและสะดวกที่สุด เลยมาเล่าสู่กันฟังว่าดิฉันใช้app true wallet สะดวกสบายมากเลยค่ะ ซื้อผ่านร้านดังๆ ได้เยอะด้วย บ่อยครั้งดิฉันก็แอบสามีซื้อเครื่องอำอางค์ ไปแล้วนะคะ พาลูกนอนกลางวัน

เริ่มกระทู้โดย: ladypinkzii ที่ 26 พ.ค. 16, 22:22 น
ชอบซื้อของออนไลน์เหมือนกันค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: noocutjung ที่ 28 พ.ค. 16, 15:58 น
ขอบคุณที่เอาสิ่งดีๆ มาบอกต่อค่ะ มีลิ้งหรือเวป หรือรายละเอียดเพิ่มเติมไหมค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: bunggiez ที่ 31 พ.ค. 16, 15:24 น
มีค่ะ ตามลิงค์นี้เลย รายละเอียดต่างๆบอกไว้ในนี้เรียบร้อยแล้วค่ะ
truemoney.com/wallet/