หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ชวนมางานผลิตภัณฑ์ I-DEE ค่ะ ที่เซ็นเฟสเชียงใหม่ 11 ก.ย. นี้ มีพี่กาละแมร์มาด้วย

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: jorsh10 ที่ 9 ก.ย. 16, 02:11 น

ชวนมางานผลิตภัณฑ์ I-DEE ค่ะ ที่เซ็นเฟสเชียงใหม่ 11 ก.ย. นี้ มีพี่กาละแมร์มาด้วย

กระทู้: ชวนมางานผลิตภัณฑ์ I-DEE ค่ะ ที่เซ็นเฟสเชียงใหม่ 11 ก.ย. นี้ มีพี่กาละแมร์มาด้วย
เริ่มกระทู้โดย: jorsh10 ที่ 9 ก.ย. 16, 02:11 น
ชวนมางานอีเวนท์ของผลิตภัณฑ์เสริมอาหารของ I-DEE ค่ะ ที่เซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ วันที่ 11 ก.ย. นี้ รายละเอียดตามนี้เลยค่ะ

ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่ ร่วมกับ ผลิตภัณฑ์ I-DEE ประโยชน์ 3D ขอเชิญชาวเชียงใหม่มาร่วมค้นหาคำตอบความลับของการบำรุงร่างกายจากภายใน พร้อมพบความสนุกและเคล็ดลับการรักษาสุขภาพจาก พิธีกรสุดฮา คุณอ้น ศรีพรรณ ร่วมด้วย คุณกาละแมร์ พัชรศรี , Meet and Greet กับสองหนุ่มจากซีรี่ย์ชื่อดัง น้องสกาย จากฮอร์โมนซีซั่น 3 และน้องเจเจ จาก ไดอารี่ตุ๊ดซี่ส์  ปิดท้ายด้วยไฮไลท์กับพรีเซนเตอร์ คุณตือ สมบัษร ที่จะมาพบปะและมอบหนังสือ แห่งแรงบันดาลใจให้กับคนรุ่นใหม่ ในวันอาทิตย์ที่ 11 กันยายน 2559  ณ ลานโปรโมชั่น ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเฟสติวัลเชียงใหม่

กระทู้: ชวนมางานผลิตภัณฑ์ I-DEE ค่ะ ที่เซ็นเฟสเชียงใหม่ 11 ก.ย. นี้ มีพี่กาละแมร์มาด้วย
เริ่มกระทู้โดย: medsri ที่ 9 ก.ย. 16, 16:55 น
ชอบพี่แมร์มากค่าาาา งานนี้น่าไปจังเลย วันอาทิตย์นี้ว่างด้วย ขอบคุณที่มาบอกนะคะ^^