หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ระหว่าง Brio Amaze กับ Swift Rx II เลือกอะไรดีคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: risavapex ที่ 11 ก.ค. 17, 20:32 น

ระหว่าง Brio Amaze กับ Swift Rx II เลือกอะไรดีคะ

เริ่มกระทู้โดย: risavapex ที่ 11 ก.ค. 17, 20:32 น
เราดู 2รุ่นนี้มาสักพักละ แต่ยังลังเลว่าจะเอารุ่นไหนดี ขอความเห็นหน่อยค่า...

เริ่มกระทู้โดย: bigacelis ที่ 11 ก.ค. 17, 21:03 น
ผมว่าทรง Swift Rx-II จะดูสปอร์ตกว่า แต่Amaze จะออกเรียบๆนะ อันนี้คงต้องแล้วแต่ความชอบ

เริ่มกระทู้โดย: nicky_nuttakit ที่ 11 ก.ค. 17, 21:38 น
ถ้าชอบสปอร์ตๆหน่อย Rx-II ก็ดูเฉี่ยวดีนะครับ

เริ่มกระทู้โดย: thewasana ที่ 12 ก.ค. 17, 19:37 น
รถแต่ละรุ่น เหมาะกับคนไม่เหมือนกัน เราแนะนำให้เข้าศูนย์ไปลองขับดูก่อนค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: miyuno1 ที่ 12 ก.ค. 17, 22:29 น
Swift ดูสปอร์ตในตัวอยู่แล้ว แทบไม่ต้องแต่งเลย

เริ่มกระทู้โดย: Pongpisuth-arm ที่ 14 ก.ค. 17, 22:54 น
Brio เฉยมาก เป็นผมเลือกswift

เริ่มกระทู้โดย: eauy20 ที่ 29 ก.ค. 17, 23:58 น
swift ด้วยคน รอรุ่นใหม่ปีหน้าสิคะ สวยมากๆ

เริ่มกระทู้โดย: Mildmontanee ที่ 13 ส.ค. 17, 21:28 น
ไม่ชอบbrio อ่ะ ขอเลือก swift ทรงสวย ประสิทธิภาพรถดีกว่า

เริ่มกระทู้โดย: Dadada ที่ 15 ส.ค. 17, 01:33 น
สวิฟค่า เราชอบมันดีความน่ารักตะมุตะมิ

เริ่มกระทู้โดย: Supachai Tom ที่ 30 พ.ย. 17, 23:53 น
รอสวิฟตัวใหม่ละกันครับ เทคโนโลยีดีๆใส่มาเยอะ

เริ่มกระทู้โดย: MalineeKa ที่ 16 ธ.ค. 17, 21:05 น
มีแต่คนเชียร์ Swift  แต่ก็สวยกว่าจริงๆ

เริ่มกระทู้โดย: ํYumiko7 ที่ 15 ม.ค. 18, 23:21 น
Swift อีกเสียงค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: nanana ที่ 24 ม.ค. 18, 19:41 น
รอดูสวิฟตัวใหม่ด้วยก็ดีนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: DooDao ka ที่ 3 ก.พ. 18, 23:25 น
สวิฟใช้ดีนะคะ แนะนำๆๆ