หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีเว็บขายของออนไลน์เว็บไหนเก็บเงินปลายทางบ้างคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: olyytip ที่ 5 ม.ค. 18, 13:45 น

มีเว็บขายของออนไลน์เว็บไหนเก็บเงินปลายทางบ้างคะ

เริ่มกระทู้โดย: olyytip ที่ 5 ม.ค. 18, 13:45 น
คือเราเป็นคุณแม่ลูกอ่อนค่ะ ไม่มีเวลาออกไปไหนเลย จะโอนเงินยังไม่ว่างออกไปโอนเลยค่ะ ออกไปซื้อของให้ลูกก็ไม่ต้องหวัง เลยว่าจะซื้อเป็นของออนไลน์มาให้แทนค่ะ อยากรู้ว่ามีเว็บขายของไหนเก็บเงินปลายทางบ้าง อย่างพวก lazada , shopee นี่มีเก็บปลายทางมั๊ยคะ

เริ่มกระทู้โดย: nnndoojune ที่ 8 ม.ค. 18, 12:44 น
ของ shopee มีนะ เราจะสั่งร้านที่เก็บเงินปลายทางตลอด ไม่เคยโอนเงินผ่านธนาคารเลย

เริ่มกระทู้โดย: arayaasong ที่ 9 ม.ค. 18, 09:55 น
นี่ก็เพิ่งซื้อโทรศัพท์ให้พ่อจากช็อปปี้ค่ะ เก็บเงินปลายทางนะ พ่อก็ได้รับของเลย แฮปปี้

เริ่มกระทู้โดย: jajee_star ที่ 9 ม.ค. 18, 14:29 น
มีทั้งสองเว็บเลยจ้า แต่ของแบบนี้ก็แล้วแต่ร้านที่เราจะส่งนะว่ามีบริการนี้หรือป่าว

เริ่มกระทู้โดย: kwangskyyy ที่ 10 ม.ค. 18, 15:11 น
shopeeเราเคยเห็นอยู่ แต่ไม่เคยใช้วิธีเก็บเงินปลายทางหน่ะ เป็นคนไม่อยู่กับที่ 555