หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - รอยสิวเยอะมาก อยากได้ครีมที่ช่วยลดรอยสิว

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: gondchriri ที่ 8 ก.พ. 18, 14:06 น

รอยสิวเยอะมาก อยากได้ครีมที่ช่วยลดรอยสิว

เริ่มกระทู้โดย: gondchriri ที่ 8 ก.พ. 18, 14:06 น
พอสิวหายตอนนี้หน้ามีแต่รอยสิวเต็มไปหมดเลยค่ะ แต่งหน้าปิดยังไงก็ปิดไม่อยู่ เลยอยากถามสาวๆว่ามีครีมลดพวกรอยดำที่ใช้แล้วเห็นผลจริงๆบ้างมั้ยคะ ราคาแพงก็ไม่เป็นไรค่า

เริ่มกระทู้โดย: octopusgirl ที่ 8 ก.พ. 18, 14:16 น
เราว่าของยูเซอรีนกับสมูทอี เริ่ดสุดแล้วค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: tubtim6 ที่ 9 ก.พ. 18, 20:45 น
ถ้าไม่แคร์เรื่องราคาเราแนะนำยูเซอรินเลยค่ะ ออกมาใหม่ Eucerin Pro Acne Solution Mat Fluid จริงๆก็ใช้อยู่ค่ะ สามารถใช้ได้ทั้งตอนสิวขึ้นและสิวหาย ช่วยลดรอยดำของสิวด้วยค่ะ เราชอบตรงที่เค้าช่วยคุมมันด้วย ใช้มาสักพักแล้วก็รู้สึกว่าหน้าดีขึ้นนะ ราคาถ้าจำไม่ผิดเราซื้อมา 990 บาทค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: mycokeza ที่ 10 ก.พ. 18, 07:55 น
เราเคยใช้ตัว day mat มาก่อน เรื่องที่ช่วยลดรอยสิว เริ่ดจริง พอเห็นมีตัวใหม่ น่าไปซื้อมาลอง คือตัว mat fluid ของยูเซอรีนแล้วชอบมากเลยค่ะ รอยสิวมันจางลงอย่างเห็นได้ชัดเลยอ่า