หน้า : พิมพ์หน้านี้ - สอนใช้ Toyota CHR กับการใช้งานเครื่องเสียงรถยนต์

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: tamtamiya ที่ 13 ก.ค. 19, 22:22 น

สอนใช้ Toyota CHR กับการใช้งานเครื่องเสียงรถยนต์

เริ่มกระทู้โดย: tamtamiya ที่ 13 ก.ค. 19, 22:22 น

วันนี้ผมมีการใช้งานเครื่องเสียงรถยนต์ Toyota CHR
หวังว่าจะพอมีประโชยน์ไม่มากก็น้อยนะครับ สำหรับเพื่อนๆ ถ้าพร้อมไปชมกันเลยครับ

_P0wzQ9FD0M