หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ใครเคยใช้แชมพู Cellion บ้าง ลดผมร่วงจริงมั้ย?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: sunflowerer ที่ 8 ต.ค. 19, 11:35 น

ใครเคยใช้แชมพู Cellion บ้าง ลดผมร่วงจริงมั้ย?

เริ่มกระทู้โดย: sunflowerer ที่ 8 ต.ค. 19, 11:35 น
เห็นผ่านๆในร้าน Healthy Max โดนป้ายยามาว่า ลดผมร่วงดีมาก เพราะมีสารที่หมอเค้าใช้รักษาอาการผมร่วง กระตุ้นการเกิดผมใหม่ด้วย ตอนแรกก็ว่าจะซื้อแต่เห็นราคาพันกว่าก็แอบลังเลนิดๆค่ะ เลยมาถามก่อนว่าใครเคยใช้แล้วเป็นยังไงบ้าง ถูกแพงไม่ว่า แต่ถ้าใช้แล้วไม่ดีมันจะแพงทันทีเลยค่ะ55555

เริ่มกระทู้โดย: freamz ที่ 8 ต.ค. 19, 15:38 น
ใช้อยู่ค่ะ ตัวนี้ใช้แล้วรู้สึกว่าเห็นผลไวนะ เค้ามีคอปเปอร์เปปไทด์ค่ะ เป็นอนุพันธ์โปรตีนลดการอุดตันของเส้นผมที่เป็นสาเหตุทำให้ผมร่วงค่ะ ในคลินิกปลูกผมก็จะใช้สารตัวนี้นะคะ ช่วยเรื่องผมขาดหลุดร่วงทำให้ผมร่วงน้อยลง ช่วยกระตุ้นสารอาหารให้ไปเลี้ยงเส้นผมมากขึ้นด้วยค่ะ แนะนำเลยค่ะ ก่อนซื้อเราหาข้อมูลทำการบ้านอย่างหนักเลย พอมาใช้จริง เห็นผลอยู่นะคะ ตอนนี้ผมแข็งแรงขึ้นมากๆ ไม่ค่อยร่วงแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: sunflowerer ที่ 9 ต.ค. 19, 09:51 น
ถึงคุณ freamz น่าสนใจมากเลยค่ะ เดี๋ยวไปสั่งใน Facebook เค้าดีกว่า

เริ่มกระทู้โดย: yalaii ที่ 10 ต.ค. 19, 15:08 น
ลดได้ค่า มันจะค่อยๆลดนะ ประมาณขวดแรกก็เห็นผลแล้วค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: wwwannabe ที่ 11 ต.ค. 19, 10:36 น
เพิ่งลองใช้ค่ะ ผลยังไม่ชัดเจนนะ สระไปสองรอบเอง แต่มารีวิวว่าผมนุ่ม ไม่กระด้างค่ะ ส่วนตัวไม่ได้ลงทรีตเมนต์นะคะ