หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เป็นผู้ชายชอบดูเลส แปลกไหมครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: ken_danger ที่ 12 ธ.ค. 19, 16:33 น

เป็นผู้ชายชอบดูเลส แปลกไหมครับ

เริ่มกระทู้โดย: ken_danger ที่ 12 ธ.ค. 19, 16:33 น
เราเคยไปเที่ยว ญ ครั้งนึง และเรียก ญ ขึ้นกันพร้อมกัน 2 คน
และเราลองขอให้ ญ มีอะไรกันให้เราดู
ตอนนั้นสึกตื่นเต้นมาก

ตั้งแต่นั้นเลยชอบดู ญ มีอะไรกันเอง
ส่วนใหญจะดูใน web 
มีใครชอบดู ญ มีอะไรกันเองบ้างไหมครับ

กรณีคุณเป็น ญ คิดว่า
การทีมี ญ มีอะไรกันเองจะดู sexy ไหมครับ

เริ่มกระทู้โดย: snfa222 ที่ 27 ธ.ค. 19, 09:39 น
ไม่น่าจะแปลกนะ เพราะเราก็เป็น เลส แต่ดูคลิป ชาย หญิง ก้อได้ แต่ชอบดูสรีระผู้หญิงมากกว่า ไม่ชอบดูสรีระผู้ชาย