หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ขอคำแนะนำค้า ยายอายุ 66 ปี มดลูกต่ำ หย่อนออกมาภายนอกขนาดเท่าลูกปิงปอง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: mysajina ที่ 14 มี.ค. 20, 23:35 น

ขอคำแนะนำค้า ยายอายุ 66 ปี มดลูกต่ำ หย่อนออกมาภายนอกขนาดเท่าลูกปิงปอง

กระทู้: ขอคำแนะนำค้า ยายอายุ 66 ปี มดลูกต่ำ หย่อนออกมาภายนอกขนาดเท่าลูกปิงปอง
เริ่มกระทู้โดย: mysajina ที่ 14 มี.ค. 20, 23:35 น
ตอนนี้ให้ยายกินว่านชักมดลูกแต่เภสัชบอกว่ามันมีฮอร์โมนเพศหญิงค่อนข้างแรง กินนานๆอาจจะส่งผลเสียมากกว่า ปล.ยายแก่แล้วไม่ผ่าตัดแน่นอน จากที่ดูแวว

กระทู้: ขอคำแนะนำค้า ยายอายุ 66 ปี มดลูกต่ำ หย่อนออกมาภายนอกขนาดเท่าลูกปิงปอง
เริ่มกระทู้โดย: tinykaaa ที่ 15 มี.ค. 20, 12:10 น
ออกมาเยอะเหมือนกันนะคะ ถ้าไม่ยอมผ่าตัดคงต้องลองใช้พวกกางเกงพยุงมดลูกไปก่อน เพื่อไม่ให้มันหย่อนคล้อยลงมากกว่าเดิม ที่แนะนำกางเกงเพราะสวมง่าย ไม่ต้องสอดเข้าไปในช่องคลอดเหมือนห่วงค่ะ  q*062

เริ่มกระทู้โดย: mysajina ที่ 17 มี.ค. 20, 19:18 น
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ ปล.ไม่เคยรู้มาก่อนว่ามีแบบกางเกงด้วย ขอพิกัดได้ไหมค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: tinykaaa ที่ 18 มี.ค. 20, 04:49 น
ยี่ห้อ dktthailand ค่ะ ปกติซื้อในร้านยา แต่เห็นมีเว็บหลักด้วย ราคาในเว็บค่อนข้างถูกกว่าที่พี่ซื้อใช้ค่ะ